1 ธ.ค.64 เวลา 09.00 น. พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมบริจาคโลหิต ตามโครงการสร้างกุศลด้วยใจ ถวายด้วยจิต ประจำปี 2565 ครั้งที่ 1 เพื่อเป็นการทำความดี น้อมจิตรำลึก สำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ถวายเป็นพระราชกุศลแด่ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ หย่วยรับบริจาคโลหิต ภาคบริการโลหิตแห่งชาติที่ 3 จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/2-1-12-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/3-1-12-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/4-1-12-64-1024x683.jpg)