29 มิ.ย.65 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประเมินเมืองสิ่งแวดล้อมยั่งยืน ระดับพื้นที่ ประจำปี 2565 ผ่านระบบการประชุมทางไกล (Video Conference) ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/1-29-6-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/4-29-6-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/5-29-6-65-1-1024x683.jpg)