3 ก.ย.64 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมเป็นเกียรติในพิธีมอบรางวัลผู้ชนะการประกวดวาดภาพระบายสี หัวข้อ “บ้านสวนเมืองในฝันที่ฉันอยากให้เป็น” และโครงการส่งเสริมวัฒนธรรมไทย ร่วมใจประกวดคัดลายมือ ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/2-3-9-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/3-3-9-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/5-3-9-64-1024x683.jpg)