31 ส.ค.64 เวลา 11.00 น. นายภัครธรณ์ เทียนไชย ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี พร้อมด้วยนางสุภาพร เทียนไชย นายกเหล่ากาชาดจังหวัดชลบุรี ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพและข้าวสาร อาหารแห้ง ให้กับผู้ยากไร้ในเขตพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวน โดยมีนายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคมเทศบาลเมืองบ้านสวน ร่วมลงพื้นที่ในครั้งนี้
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/2-3-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/3-3-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/4-3-9-64-1024x683.jpg)