30 มิ.ย.64 เวลา 13.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมการประชุมสมาชิกศูนย์บริการถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลบ้านสวน ครั้งที่ 2/2564 โดยวัตถุประสงค์เพื่อส่งเสริมให้สมาชิกของกลุ่มฯ ได้รับรู้ข่าวสาร มีการปรึกษาหารือวางแผนการดำเนินงานร่วมกันอย่างเป็นระบบ รวมถึงการเสนอความคิดในการพัฒนาท้องถิ่น ณ ศูนย์บริการและถ่ายทอดเทคโนโลยีการเกษตรประจำตำบลบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/203663633_2339010829565789_7931250259667624253_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/200846635_2339011716232367_780269508583117524_n-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/201357089_2339011642899041_6074057806691827934_n-1-1024x683.jpg)